•••—¤™(¯`†´¯) —» Sân chơi cho tất cả mọi người «— (¯`†´¯)™¤—•••
Welcome to Khatvongtre.co.cc
Nhipsongtre.forum-viet.net

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái khi tham gia diễn đàn !!!

Hãy đăng ký thành viên để được hưởng những quyền lợi đặc biệt từ diễn đàn mang lại cho bạn nhé !
Cùng hòa mình vào một sân chơi mới, một thế giới mới nào. !!!
Hãy ấn nút Đăng ký ở phía dưới để trở thành một thành viên của diễn đàn, nơi bạn có thể Giải trí - Giao lưu - Tâm sự - Học hỏi - Chia sẻ với tất cả những thành viên khác đến từ mọi miền của Tổ Quốc.

Thay mặt BQT: Admin - langtuhaohoa_1506nd
Welcome to Khatvongtre.co.cc
Nhipsongtre.forum-viet.net

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái khi tham gia diễn đàn !!!

Hãy đăng ký thành viên để được hưởng những quyền lợi đặc biệt từ diễn đàn mang lại cho bạn nhé !
Cùng hòa mình vào một sân chơi mới, một thế giới mới nào. !!!
Hãy ấn nút Đăng ký ở phía dưới để trở thành một thành viên của diễn đàn, nơi bạn có thể Giải trí - Giao lưu - Tâm sự - Học hỏi - Chia sẻ với tất cả những thành viên khác đến từ mọi miền của Tổ Quốc.

Thay mặt BQT: Admin - langtuhaohoa_1506nd
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hãy Cùng Nhau Chung Tay Xây Dựng Một Cuộc Sống Tốt Đẹp Hơn ...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
snowangle
Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Poll_leftCười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) I_voting_barCười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Poll_right 
Admin
Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Poll_leftCười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) I_voting_barCười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Poll_right 
cuckoo008
tuquynh
jamesbone
khongten
firehell10
Mod_Pro
iheo259
mymy
Latest topics
Thông báo về việc tuyển Mod cho diễn đàn
Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Icon_minitime11/6/2010, 18:36 by Admin
Do diễn đàn mới đi vào hoạt động nên số lượng và chất lượnng bài viết chưa cao lắm. Vì vậy để số lượng bài viết và chất lượng ở mỗi chủ đề được cải thiện, nâng …

Comments: 0
Thông báo về việc chính thức thành lập diễn đàn https://nhipsongtre.forum-viet.net
Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Icon_minitime11/6/2010, 18:03 by Admin
Xin chào tất cả các bạn !!!
Một sân chơi lành mạnh, thư giãn, bổ ích cho tất cả mọi người và đặc biệt là giới trẻ luôn là một điểm đến thú vị và ngày càng được mọi …

Comments: 0

Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe )

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe )   Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe ) Icon_minitime12/6/2010, 01:07

Đổi tông

Anh chồng say xỉn về nhà, gọi cửa mãi mà không có ai ra mở. Cuối cùng, anh nghĩ ra một kế và gọi thật to:

- Tôi mang bó hoa đẹp nhất về tặng cho người phụ nữ đẹp nhất trần gian đây!

Lập tức, cánh cửa mở toang, cô vợ sung sướng chạy ra và hỏi:

- Đâu, bó hoa đẹp nhất đâu?

Anh chồng liền bảo:

- Thế người phụ nữ đẹp nhất trần gian đâu?

Mới nổi

Một người mới giàu mua được chiếc RollsRoyce nên hết sức hãnh diện. Hôm đó, ông ta lái xe đến sân gôn.

Chơi xong thì có kẻ xin quá giang về thành phố, ông ta nhường cho người nọ ngồi vào chỗ cạnh tài xế tức là kế cạnh ông ta. Dọc đường, ông nhà giàu hỏi người kia:

- Lần đầu anh ngồi chiếc xe như thế này hở?

- Lần đầu ngồi cạnh tài xế thì đúng hơn, trước kia đi xe này tôi toàn ngồi ở phía sau – Người kia trả lời.

Trả đũa

- Hôm nay là ngày sinh nhật vợ tôi, ông có thể bán cho tôi một cành mà không có… hoa được không?

- Ông… tàn nhẫn quá…

- Ồ, ông không cảm thông được cho tôi đâu, sinh nhật tôi, bà ấy đã tặng tôi một cái chai mà không có rượu!…

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
https://nhipsongtre.forum-viet.net

Cười bé thôi nhé 2 ( Hehe )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cười bé thôi nhé 1 ( Hehe )
» hời gian Alpha Test MU Minh Châu MU MINH CHÂU 2012 SS6 : Thời gian Alphatest : 9h sáng ngày 20/03/2012 tới hết 10/04/2012 Alphatest tặng 500 lần RS +65k point và level 1 để thuận tiện cho việc test Game không tốn nhiều thời gian Mở cửa chính thức sau khi
» Thư tình thời @.
» Chết cười - 10 Tên trộm ngu nhất thế giới !!!
» MU THIÊN THỜI– Vùng Đất Anh Hùng sắp khởi tranh 27/03/2011